![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEggHuizDJOfPs2u9Lj9HUlWUkmbOjsxrGkHai5VLQg48ldHKdw2yYmx0j_3ma1Qr2j8xHrJ1-L0QAbSp6IQ_zeWqXS82bNADpsbYC3z6bCsAJf_kXtlh1gvh7-3KqIJsNB_a8HXJPs9pZjtUxKXB2AJEWS9VEeMy3Q8oyOWJacZsxL_LgZGjjESJfhn/s1600/1.jpg)
ยิ่งโตยิ่งสวยและเป็นเด็กที่น่ารักมากๆสำหรับ “น้องณิริน ปณิริน” ลูกสาว หนิง ปณิตา-จิน จรินทร์ ที่เราจะเห็นพัฒนาการ
ของน้องอยู่เรื่อยๆผ่านอินสตราแกรมสาวหนิง นอกจากนี้คนบันเทิงและแฟนคลับต่างชื่นชมความสวย และยืนยันว่าน้องเป็นเด็ก
ที่น่ารักมากๆ มารยาทดีสุดๆอย่างล่าสุดสาวหนิงโพสต์คลิปผ่านอินสตราแกรม @ningpanita พร้อมแคปชั่นบอกว่า “อิจฉามาก พูดเลย
ปณิริน ……เดี่ยวนี้ ปณิตา มาทีหลังตล๊อดๆๆๆๆ เธออยู่เป็นจริงๆ ….. #อยากเกิดเป็นณิริน 5555 ขอบคุณคุณย่าโอนะคะที่เมตตา
หลานณิ (ย่าเคยบอกไว้นานมากว่าถ้าณิเจาะหูย่าจะให้เพชรย่าจำได้ ) และขอบคุณพี่ชายและน้องสาว @la_boom69 @aim_pphorn
ที่อยู่ข้างๆกันมาตลอดหลายปี ไม่เคยทิ้งกันเลยทั้งในวันที่สุขแลทุกข์ “ท่ามกลางทุกคนพากันชื่นชมความน่ารัก ไหว้ขอบคุณผู้ใหญ่ตลอด และต้องชื่นชมครอบครัวสอนมาดีมากจริงๆค่ะ