![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEisGwkDWENr0CERgqNh9DamRoIIXB_dNV3QnF4JyTFl-ohBg2JCrUVXvAL7KlDOlzpTb1yZnvaMxZQl4_WHWLfXbCj11A5fLjB_TLQnoyDOZ05EMvt3lgQ5T9uwijCqWmIRtW4y6UcxkAhOptvp5Se5ZZv2VvHOKkohBjlQ6uUVln8Buh-cE7u04djmvA/s1600/1.jpeg)
ปลดล็อกตัวเองไม่มีใครห้ามแล้วแซ่บได้
‘เบสท์ คําสิงห์’ กลายเป็นสาวเปรี้ยว หลังถูกห้ามแต่งตัวแบบนี้นาน 3 ปี
“เบสท์-รักษ์วนีย์ คำสิงห์” ลูกสาวคนโตของ สมรักษ์ คำสิงห์ เราจะเห็นว่าตั้งแต่สาวเบสท์โสด เธอก็จัดหนักจัดเต็มความแซ่บ ปล่อยภาพเซ็กซี่ๆในลุคบิกินี่แบบรัวๆผ่านอินสตราแกรมส่วนตัว @bestkamsing
หากย้อนไปคำพูดของสาวเบสท์ ที่ก่อนหน้านี้ไม่เคยได้เห็นเธอแต่งแซ่บขนาดนี้ เพราะแฟนหนุ่มหวงมากไม่ให้แต่งโป๊ โดยเธอเผยในรายการ แชร์ปลาวาฬ ของ นิกกี้ ณฉัตร บอกว่า
“ถ้าอีกฝ่ายไม่ให้ทำอะไรก็ไม่ทำ ตามใจแฟนมาก เบสท์ไม่เคยถ่ายคลิปกับผู้ชาย ไม่ทำเลยในช่วงที่มีแฟน
ถ่ายสตอรี่เล่นกับเพื่อนผู้ชายไม่ได้ เบสท์ก็ไม่ทำ ถามว่าตอนมีแฟนแฟนห้ามอะไรบ้าง ห้ามแต่งตัวโป๊ สายเดี่ยวก็ไม่ได้ ชุดว่ายน้ำก็ไม่ได้ ถ้าใส่ต้องมีเซฟเป็นเกาะอกข้างใน”
นี่แหละค่ะ พอโสดแล้วก็แซ่บได้เต็มที่เลย แฟนคลับแห่กดไลค์ และคอมเมนต์ชมกันอย่างต่อเนื่องเลยทีเดียว
โดย สาวเบสท์ ได้ปล่อยเซ็ตภาพแรกเป็นชุดว่ายน้ำสีชมพูพีชนั่งริมสระ ต้อนรับฝนแรกของเดือนมิถุนายน ก่อนจะปล่อยภาพอีกเซ็ต มาในชุดสีขาวเช็กซี่เบาๆต้อนรับเช้าวันอาทิตย์ ท่ามกลางคอมเมนต์ของแฟนคลับที่เข้ามาชื่นชม ไม่ว่าจะเป็น ให้สามผ่านเลย,โสดแล้วสวยยาวไปค่ะน้องเบสท์,แซ่บไฟลุก,ทะเลร้อนเป็นไฟ,แซ่บพริกยกสวน และอีกมากมาย